ราคา 140000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9142.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ chateau in town ratchada 20-2 | ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 | Chateau in Town รัชดา 20-2

saqoo Th
0831611990
2014-11-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 107217
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชื่อโครงการ ชาโตว์ อินทาวท์ รัชดา 20-2
ที่ตั้ง ซอยรัชดาภิเษก 20 (ซอยสบายใจ ) ถนน รัชดาภิเษก
แขวง สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

เนื้อที่โครงการ 2 งาน 87 ตารางวา

ลักษณะโครงการ คอนโดมีเนียม 8 ชั้น 1 โครงการ จำนวน : 73 ยูนิต

- ที่จอดรถ จำนวน 28 คัน (จอดซ้อน 7 คัน )
- สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ และ Fitness บริเวณ ชั้น 2
- กล้อง CCTV เข้า-ออก ด้วยระบบ Key card
- ระบบป้องกันอัคคีภัย เช่น Hest Detector
-ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.
-ลิฟท์โดยสาร 1 ตัว

เบอร์โทรศัพท์ : 02-279-7333
เวปไซด์ : http://www.chateauintown.com/ratchada20-2
ผู้บริหารโครงการ บริษัท พระยาพาณิชย์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
โครงการคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 เฟสใหม่(อยู่ใกล้ MRTสุทธิสารเพียง 240 เมตรเท่านั้น)

[b]ชั้น 5 Type B1[/b]
เนื้อที่ห้อง : 35 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องครัว 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น
ขายดาวน์ ราคา : 320,000฿ (ผ่อนได้สูงสุด 3 งวด) ราคานี้รวมค่าทำสัญญา+ค่าผ่อนดาวน์มาแล้ว 15 งวด
ผ่อนดาวน์ 5,000 ต่ออีกประมาณ 7 งวด งวดสุดท้าย 129,200 หรือพร้อมยื่นกู้ธนาคารได้เลย

เนื่องจากคอนโดได้สร้างเสร็จแล้วพร้อมเข้าอยู่ จึงมี option ให้เลือกดังนี้
1. ขายดาวน์ 320,000฿ (ผ่อนได้สูงสุด 3 งวด)
งวดที่ 1: 120,000 หลังจากผ่อนงวดที่ 1 สามารถไปยื่นกู้ที่ธนาคารได้เลยเช่นกัน
งวดที่ 2: 100,000
งวดที่ 3: 100,000 พร้อมโอนสัญญาเปลี่ยนชื่อ (ไม่เสียค่าใช้จ่าย)

2. ขายดาวน์ 320,000฿ มัดจำ 50,000 บาท รอให้ผู้ซื้อยื่นกู้ธนาคาร กรณีกู้ผ่านทางผู้ซื้อจะได้ทำเรื่องโอนได้เลย (ถ้าหากไม่ผ่านจะคืนเงินมัดจำให้)

ของแถม/ส่วนลด
- ชุดครัวบิ้วท์อินครบชุดเช่น เครื่องดูดควันและเตาไฟฟ้าพร้อมซิงค์ล้างจาน
- แอร์ห้องนอนขนาด 12,000 BTU
- สุขภัณฑ์ห้องน้ำ พร้อมกระจกนิรภัยกั้น
- ส่วนลดเงินสด ณ วันโอนอีก [b]65,000[/b] บาท

ค่าส่วนกลาง: 35บาท/ตร.ม.

สนใจติดต่อด่วน โทร 082-495-9944 (แต้) , 083-161-1990 (สาคู)
Line ID : taewaress , saqoo
E-mail : waressara28@gmail.com , saqoo@hotmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ที่ตั้งโครงการ เชื่อมต่อหลายเส้นทาง อาทิ ถ.รัขดาภิเษก, ลาดพร้าว, พระราม 9, วิภาวดี, พหลโยธิน อยู่ใกล้ MRT สุทธิสาร 240 เมตร
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
222.15 ตร.วา

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ออกแบบทันสมัย หรูหรา แบบมาตรฐานและลงตัว สัมผัสความโปร่ง โล่ง
chateau in town ratchada 20-2 | ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 | Chateau in Town รัชดา 20-2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร